Beint á leiđarkerfi vefsins
Hérađsdómur Reykjaness

Dagskrá

Frá og međ: 18. apr. 2015 til: 25. apr. 2015

Fyrri vika Nćsta vika

22. apr. 09:00-09:05 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Bogi Hjálmtýsson hérađsdómari
Mál nr. M-13/2015 Uppkvađning úrskurđar
  Sóknarađili: Toyota á Íslandi ehf.    (Kara Borg Fannarsdóttir hdl)

 
22. apr. 09:15-09:30 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. Q-6/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: A    (Guđrún Helga Brynleifsdóttir hrl.)
  Varnarađili: B    (Ţórdís Bjarnadóttir hrl.)

 
22. apr. 09:30-09:45 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. Q-7/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: A    (Hulda Rós Rúriksdóttir hrl.)
  Varnarađili: B    (Guđrún Helga Brynleifsdóttir hrl.)

 
22. apr. 09:30-09:40 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. T-3/2014 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Kópavogsbćr    (Guđjón Ármannsson hrl.)
  Varnarađilar: Hansína Sesselja Gísladóttir    (Guđjón Ólafur Jónsson hrl.)
   Finnborg Bettý Gísladóttir    (Guđjón Ólafur Jónsson hrl.)
   Guđmundur Gíslason    (Guđjón Ólafur Jónsson hrl.)
   Margrét Margrétardóttir    (Guđjón Ólafur Jónsson hrl.)
   Gísli Finnsson    (Guđjón Ólafur Jónsson hrl.)
   Elísa Finnsdóttir    (Guđjón Ólafur Jónsson hrl.)
   Kristján Ţór Finnsson
   Karl Lárus Hjaltested    (Sigmundur Hannesson hrl.)
   Sigurđur Kristján Hjaltested    (Sigmundur Hannesson hrl.)
   Ţorsteinn Hjaltested    (Sigurbjörn Ársćll Ţorbergsson hrl.)
   Db. Sigurđar Kristjáns Hjaltested    (Jón Auđunn Jónsson hrl.)

 
22. apr. 09:45-09:55 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1030/2014 Fyrirtaka Skuldamál
  Stefnandi: Arion banki hf.    (Erla Arnardóttir hdl.)
  Stefndi: Gunnar Magnússon    (Björn Ţorri Viktorsson hrl.)

 
22. apr. 09:55-10:05 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1266/2014 Fyrirtaka Skađabótamál
  Stefnandi: Gunnţór ehf    (Vilhjálmur Ţ.Á. Vilhjálmsson hdl.)
  Stefndu: Stracta Konstruktion ehf
   Hreiđar Hermannsson    (Jón Sigurđsson hrl.)

 
22. apr. 10:05-10:20 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-314/2015 Fyrirtaka Skuldamál
  Stefnandi: LF11 ehf.    (Hlynur Halldórsson hrl.)
  Stefndi: SN360 ehf.

 
22. apr. 10:10-10:20 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1587/2014 Fyrirtaka Skuldamál
  Stefnandi: EM Travel ehf    (Christiane Leonor Bahner hdl.)
  Stefndu: Ađalsendibílar ehf    (Vilhjálmur Hans Vilhjálmsson hrl.)
   Magnús Kristjánsson    (Gunnar Sv. Friđriksson hdl.)

 
22. apr. 10:10-10:30 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. S-94/2015 Fyrirtaka
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Guđmundur Ţórir Steinţórsson ftr.)
  Ákćrđi: Mantas Rankauskas    (Bjarni Hauksson hrl.)

 
22. apr. 10:20-11:00 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1551/2014 Munnlegur málflutningur Skuldamál
  Stefnandi: Háskólagarđar ehf.    (Bjarni Lárusson hrl.)
  Stefndi: Ađalsteinn Ađalsteinsson    (Stefán Karl Kristjánsson hdl.)

 
22. apr. 10:20-10:30 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. Q-2/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađilar: Laufey Jónsdóttir    (Elva Ósk Wiium hdl.)
   Auđunn Jónsson    (Elva Ósk Wiium hdl.)
   Olgeir Jón Jónsson    (María Júlía Rúnarsdóttir hdl.)
   Ţórdís Guđný Harvey    (María Júlía Rúnarsdóttir hdl.)
  Varnarađili: Súsanna Björg Fróđadóttir    (Valborg Ţ. Snćvarr hrl.)

 
22. apr. 10:30-10:40 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. E-258/2014 Fyrirtaka Fasteignakaup, gallar
  Stefnandi: Landsbankinn hf.    (Ásgeir Jónsson hrl.)
  Stefndu: Ágúst Ragnar Reynisson
   Ađalheiđur Dagmar Einarsdóttir
   Sigţrúđur M Rögnvaldsdóttir    (Ágúst Ólafsson hdl.)

 
22. apr. 10:30-10:35 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. S-98/2015 Félagsdómur
Ákćruefni: Ţjófnađur
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Halldór Rósmundur Guđjónsson ftr.)
  Ákćrđi: Atli Elíasson    (María Júlía Rúnarsdóttir hdl.)

 
22. apr. 10:35-10:45 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. S-547/2014 Fyrirtaka
  Ákćrandi: Ríkissaksóknari    (Hulda María Stefánsdóttir saksóknari)
  Ákćrđa: Natalía Rós Jósepsdóttir    (Oddgeir Einarsson hrl.)

 
22. apr. 10:40-10:50 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. E-145/2015 Fyrirtaka Forsjármál
  Stefnandi: A    (Katrín Theodórsdóttir hdl.)
  Stefndi: B    (Guđríđur Lára Ţrastardóttir hdl.)

 
22. apr. 10:45-16:45 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. S-548/2014 Ađalmeđferđ
Ákćruefni: Eignaspjöll, Fíkniefnabrot, Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Ríkissaksóknari    (Hulda María Stefánsdóttir saksóknari)
  Ákćrđi: Sindri Freyr Jensson    (Oddgeir Einarsson hrl.)

 
22. apr. 10:50-11:00 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. U-2/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: A    (Margrét Gunnlaugsdóttir hrl.)
  Varnarađilar: B    (Guđríđur Lára Ţrastardóttir hdl.)
   C    (Guđríđur Lára Ţrastardóttir hdl.)
   D

 
22. apr. 11:00-11:15 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1390/2014 Fyrirtaka Skuldamál
  Stefnandi: Bjarni Ingvarsson    (Bjarni Lárusson hrl.)
  Stefndi: Víđir Sigurđsson    (Bjarni Hólmar Einarsson hdl.)

 
22. apr. 11:00-11:10 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. E-1577/2014 Fyrirtaka Riftun og skuldamál
  Stefnandi: Birgisás ehf    (Ţórđur Már Jónsson hdl.)
  Stefndi: Marás, vélar ehf.    (Ţuríđur B. Sigurjónsdóttir hdl.)

 
22. apr. 11:10-11:20 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. E-77/2015 Fyrirtaka
  Stefnandi: Hilda ehf.    (Bjarki Már Baxter hdl.)
  Stefndi: Marinó Pálmason    (Hlöđver Kjartansson hrl.)

 
22. apr. 11:15-11:30 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-79/2015 Fyrirtaka Barnsfađernismál (lokađ ţinghald)
  Stefnandi: A    (Steinbergur Finnbogason hdl.)
  Stefndi: B    (Vilhjálmur Hans Vilhjálmsson hrl.)

 
22. apr. 11:20-11:25 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. E-78/2015 Fyrirtaka
  Stefnandi: Hilda ehf.    (Bjarki Már Baxter hdl.)
  Stefnda: Anna Lóa Marinósdóttir    (Hlöđver Kjartansson hrl.)

 
22. apr. 11:25-11:30 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. E-1231/2014 Uppkvađning úrskurđar Skuldamál
  Stefnandi: Íslandsbanki hf.    (Ásgerđur Ţórunn Hannesdóttir hdl.)
  Stefndi: Dađi Hilmar Ragnarsson    (Ágúst Ólafsson hdl.)

 
22. apr. 11:30-11:35 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Erna Margrét Ţórđardóttir ađst.m. dómara
Mál nr. Ö-3/2015 Uppkvađning úrskurđar
  Sóknarađili: A    (Vífill Harđarson hrl.)
  Varnarađili: B    (Árni Haukur Björnsson ftr.)

 
22. apr. 11:40-11:50 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. E-287/2015 Uppkvađning úrskurđar
  Stefnandi: A    (Ingibjörg Ólöf Vilhjálmsdóttir hdl.)
  Stefndu: B    (Ólafur Kristinsson hdl)
   C    (Ólafur Kristinsson hdl)
   D    (Sigmundur Hannesson hrl.)
   E    (Sigmundur Hannesson hrl.)

 
22. apr. 11:40-12:20 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. R-124/2015 Fyrirtaka
  Ákćrandi:     (.Óskráđ -)
  Varnarađili: A    (Theodór Kjartansson hdl)

 
22. apr. 11:50-11:55 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. A-3/2015 Uppkvađning úrskurđar
  Sóknarađili: Borgarafl ehf    (Hilmar Magnússon hrl..)
  Varnarađili: Granit ehf.    (Ţorgils Ţorgilsson hdl.)

 
22. apr. 13:00-13:30 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Erna Margrét Ţórđardóttir ađst.m. dómara
Mál nr. A-113/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Hilde Berit Hundstuen    (Guđfinna Jóh. Guđmundsdóttir hdl.)
  Varnarađili: Elsa Lilja Hermannsdóttir

 
22. apr. 13:00-13:05 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-95/2015 Dómsuppsaga
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Guđmundur Ţórir Steinţórsson ftr.)
  Ákćrđi: Kristmundur Freyr Guđjónsson

 
22. apr. 13:05-13:10 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-133/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Fíkniefnabrot, Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Guđmundur Ţórir Steinţórsson ftr.)
  Ákćrđi: Sigmundur Árni Guđnason

 
22. apr. 13:10-13:20 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-123/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Nytjastuldur, Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Guđmundur Ţórir Steinţórsson ftr.)
  Ákćrđa: A

 
22. apr. 13:20-13:30 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-125/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Fíkniefnabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Guđmundur Ţórir Steinţórsson ftr.)
  Ákćrđi: A

 
22. apr. 13:30-13:40 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-96/2015 Fyrirtaka
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Guđmundur Ţórir Steinţórsson ftr.)
  Ákćrđi: Valdimar H Sigţórsson

 
22. apr. 13:40-13:50 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-124/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Fíkniefnabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Guđmundur Ţórir Steinţórsson ftr.)
  Ákćrđu: Haukur Ingi Ólafsson    (Stefán Karl Kristjánsson hrl.)
   Berglind Nanna Kristinsdóttir    (Páll Kristjánsson hdl.)

 
22. apr. 13:50-13:55 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-117/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Guđmundur Ţórir Steinţórsson ftr.)
  Ákćrđi: Haraldur Björnsson

 
22. apr. 13:55-14:05 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-118/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Ţjófnađur
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Súsanna Björg Fróđadóttir ftr.)
  Ákćrđi: Árni Snćvarr Guđmundsson

 
22. apr. 14:05-14:10 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-119/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Súsanna Björg Fróđadóttir ftr.)
  Ákćrđi: Dominik Edward Rekowski    (Stefán Karl Kristjánsson hrl.)

 
22. apr. 14:10-14:20 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-121/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Súsanna Björg Fróđadóttir ftr.)

 
22. apr. 14:20-14:30 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-120/2015 Ţingfesting opinberra mála
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Súsanna Björg Fróđadóttir ftr.)
  Ákćrđu: Kristján Friđrik Olgeirsson
   Bing Brynhildur Xiao

 
22. apr. 14:30 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-122/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Súsanna Björg Fróđadóttir ftr.)
  Ákćrđi: A

 
22. apr. 14:45-15:25 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Margrét H. Hallgrímsdóttir ađst.m. dómara
Mál nr. D-5/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: A    (Magnús Hrafn Magnússon hrl.)

 
22. apr. 15:15-16:15 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Bogi Hjálmtýsson hérađsdómari
Mál nr. L-13/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: A    (Inga Lillý Brynjólfsdóttir hdl.)
  Varnarađili: B    (Guđríđur Guđmundsdóttir lögfr.)

 
22. apr. 15:25-15:30 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. Y-1/2015 Uppkvađning úrskurđar
  Sóknarađili: Sigurđur Guđjónsson    (Jón Bjarni Kristjánsson hdl.)
  Varnarađili: Landsbankinn hf.    (Ţorvaldur Emil Jóhannesson hdl.)

 
24. apr. 09:00-17:00 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Bogi Hjálmtýsson hérađsdómari
Mál nr. S-26/2015 Ađalmeđferđ
Ákćruefni: Líkamsárás
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Fanney Björk Frostadóttir ftr.)
  Ákćrđu: Aron Hlynur Ásgeirsson    (Theodór Kjartansson hdl)
   Ólafur Hafsteinn Ólafsson    (Garđar Vilhjálmsson hdl.)
   Sigurđur Freyr Sigurđsson    (Snorri Snorrason hdl.)
   Stefán Freyr Thordersen    (Ólafur Karl Eyjólfsson hdl.)

 
24. apr. 10:00-10:10 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Erna Margrét Ţórđardóttir ađst.m. dómara
Mál nr. G-687/2014 Ţingfesting
  Sóknarađili: A
  Varnarađili: B

 
24. apr. 11:00-11:15 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. E-317/2013 Fyrirtaka Forsjármál
  Stefnandi: A    (Katrín Theodórsdóttir hdl.)
  Stefndi: B

 
24. apr. 13:45-13:50 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. S-93/2014 Dómsuppsaga
  Ákćrandi: Sérstakur saksóknari    (Ţorbjörg Sveinsdóttir saksóknarfulltrúi)
  Ákćrđi: Sigurđur V Ragnarsson    (Björgvin Jónsson hrl.)
Fyrri vika Nćsta vika


Heimasíđur dómstólanna


Greiđsluađlögun einstaklinga
Umdćmaskipting hérađsdómstólanna

Slóđin ţín:

Forsíđa » Dagskrá

Stjórnborđ

Minnka leturLetur í sjálfgefna stćrđStćkka leturHamur fyrir sjónskerta og lesblindaHafa sambandPrenta ţessa síđuVeftré

Mynd

Reykjanesviti