Beint á leiđarkerfi vefsins
Hérađsdómur Reykjaness

Dagskrá

Frá og međ: 6. feb. 2016 til: 13. feb. 2016

Fyrri vika Nćsta vika

8. feb. 09:00-09:15 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ţorgeir Ingi Njálsson dómstjóri
Mál nr. S-444/2015 Fyrirtaka
  Ákćrandi: Sérstakur saksóknari    (Ásmunda Björg Baldursdóttir ftr.)
  Ákćrđu: A    (Magnús Guđlaugsson hrl.)
   B    (Lúđvík Örn Steinarsson hrl.)
   C

 
8. feb. 09:00-09:10 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Bogi Hjálmtýsson hérađsdómari
Mál nr. S-467/2015 Dómsuppsaga
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Kjartan Ólafsson ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđi: Úlfar Hróarsson

 
8. feb. 09:15-17:15 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Bogi Hjálmtýsson hérađsdómari
Mál nr. S-393/2015 Ađalmeđferđ
Ákćruefni: Kynferđisbrot
  Ákćrandi: Ríkissaksóknari    (Hulda Elsa Björgvinsdóttir saksóknari)
  Ákćrđi: A    (Ţorsteinn Einarsson hrl.)

 
8. feb. 10:00-10:15 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. Q-21/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađilar: Karvel Granz    (Eva Halldórsdóttir hdl.)
   Carl Bergur Granz    (Sigurđur Kári Kristjánsson hdl.)
  Varnarađilar: Guđrún Fjóla Granz
   Anna Margrét Ákadóttir    (Hlöđver Kjartansson hrl.)
   Sólveig Björk Granz    (Hjördís Edda Harđardóttir hrl.)
   Áki Guđni Granz db.    (Helgi Birgisson hrl.)
   Guđlaug Svanfr Karvelsdóttir db.    (Helgi Birgisson hrl.)

 
8. feb. 11:15-11:30 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. Y-1/2016 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Hlédís Sveinsdóttir
  Varnarađili: Landsbankinn hf.    (Bjarni Ţór Óskarsson hrl.)

 
8. feb. 11:30-11:40 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1250/2015 Fyrirtaka Forsjármál
  Stefnandi: A    (Ásta Björk Eiríksdóttir hdl)
  Stefndi: B    (Halldóra Ađalsteinsdóttir hdl.)

 
8. feb. 15:00-15:40 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. R-46/2016 Fyrirtaka
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Guđrún Sveinsdóttir ađstođarsaksóknari)
  Varnarađili: A    (Brynjólfur Eyvindsson hdl.)

 
9. feb. 09:00-09:15 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1100/2015 Fyrirtaka Skuldamál
  Stefnandi: Filtertćkni ehf.    (Ingólfur Kristinn Magnússon hdl.)
  Stefndi: Járn og Blikk ehf    (Halldór Ţorsteinn Birgisson hrl.)

 
9. feb. 09:15-10:45 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. Q-9/2015 Munnlegur málflutningur
  Sóknarađilar: A    (Jóhannes Ásgeirsson hrl.)
   B    (Jóhannes Ásgeirsson hrl.)
   C    (Jóhannes Ásgeirsson hrl.)
   D    (Jóhannes Ásgeirsson hrl.)
   E    (Jóhannes Ásgeirsson hrl.)
   F    (Jóhannes Albert Sćvarsson hrl.)
  Varnarađili: G    (Jón G. Briem hrl.)

 
9. feb. 09:15-10:45 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. Y-5/2015 Munnlegur málflutningur
  Sóknarađili: Gunnar Árnason
  Varnarađili: Íslandsbanki hf.    (Dóris Ósk Guđjónsdóttir hdl.)

 
9. feb. 10:45-11:00 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. S-464/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Fíkniefnabrot, Nytjastuldur
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Sigrún Inga Guđnadóttir ftr.)
  Ákćrđu: Sigurđur Rósant Júlíusson    (Stefán Karl Kristjánsson hrl.)
   Brynjólfur Jónsson    (Snorri Sturluson hdl.)

 
9. feb. 11:00-11:20 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. S-25/2016 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Fíkniefnabrot, Fjársvik, Umferđarlagabrot, Ţjófnađur
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Katrín Ólöf Einarsdóttir ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđa: Guđrún Kamilla Sigurđardóttir

 
9. feb. 14:15-14:20 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Erna Margrét Ţórđardóttir ađst.m. dómara
Mál nr. A-481/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Hömlur 1 ehf.    (Ásgeir Jónsson hrl.)
  Varnarađili: Elín Magnea Magnúsdóttir

 
9. feb. 14:20-14:25 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Erna Margrét Ţórđardóttir ađst.m. dómara
Mál nr. A-1/2016 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Heimavellir II ehf.    (Ásgeir Jónsson hrl.)
  Varnarađili: Svanur Pálmar Hilmarsson

 
9. feb. 14:25-14:30 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Erna Margrét Ţórđardóttir ađst.m. dómara
Mál nr. A-4/2016 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Lýsing hf.    (Ragnhildur Rorí Ólafsdóttir hdl)
  Varnarađili: Kristín Theodóra Guđmundsdóttir

 
9. feb. 14:40-14:45 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Erna Margrét Ţórđardóttir ađst.m. dómara
Mál nr. A-484/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Íslandsbanki hf.    (Guđrún Hólmsteinsdóttir hdl.)
  Varnarađili: Katrín Halldórsdóttir

 
9. feb. 14:45-14:50 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Erna Margrét Ţórđardóttir ađst.m. dómara
Mál nr. A-476/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Hús & Lóđir ehf    (Benedikt Egill Árnason hdl.)
  Varnarađili: Hádegismóar ehf.

 
9. feb. 15:10-15:20 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. D-26/2015 Uppkvađning úrskurđar
  Sóknarađili: A
  Varnarađili: B

 
9. feb. 15:20-15:30 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. D-2/2016 Fyrirtaka
  Sóknarađili: A    (Auđur Björg Jónsdóttir hrl.)
  Varnarađili: B    (Kara Borg Fannarsdóttir hdl)

 
9. feb. 15:30 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. M-1/2016 Matsbeiđni
  Sóknarađili: Magnús Ingjaldsson    (Óskar Sigurđsson hrl.)
  Varnarađili: Kópavogsbćr    (Pálmi Ţór Másson hdl.)

 
10. feb. 08:50-09:00 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. E-825/2015 Fyrirtaka Fasteignakaup, gallar
  Stefnendur: Sigurjóna Jónsdóttir
   Víglundur Ţórđarson    (Ţórđur Már Jónsson hdl.)
  Stefndi: Haraldur Ţór Benediktsson    (Ţuríđur B. Sigurjónsdóttir hdl.)

 
10. feb. 08:55-09:00 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ţorgeir Ingi Njálsson dómstjóri
Mál nr. S-511/2015 Dómsuppsaga
Ákćruefni: Fíkniefnabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Kjartan Ólafsson ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđi: Daníel Sigvaldason    (Steinbergur Finnbogason hdl.)

 
10. feb. 09:15-09:25 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Bogi Hjálmtýsson hérađsdómari
Mál nr. S-460/2015 Uppkvađning úrskurđar
Ákćruefni: Fjárdráttur
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Sigurđur Pétur Ólafsson ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđi: Guđmundur Guđmundsson    (Gunnar Sv. Friđriksson hdl.)

 
10. feb. 09:45-10:15 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. E-131/2016 Munnlegur málflutningur
  Stefnandi: A    (Flosi Hrafn Sigurđsson hdl.)
  Stefndi: B    (Kolbrún Garđarsdóttir hdl.)

 
10. feb. 10:30-10:50 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. E-799/2015 Fyrirtaka
  Stefnandi: Kreditkort sérhćfđ kortaţjónust    (Ómar Karl Jóhannesson hdl.)
  Stefndu: Örvar Geir Friđriksson
   Console ehf.

 
10. feb. 10:50-10:55 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-663/2015 Dómsuppsaga Skuldamál
  Stefnandi: LÖGMENN Laugavegi 3 ehf    (Hulda Rós Rúriksdóttir hrl.)
  Stefnda: Áslaug Hreiđarsdóttir

 
10. feb. 10:50-11:00 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. Ö-9/2015 Uppkvađning úrskurđar
  Sóknarađili: Dalshólar ehf.    (Ágúst Ólafsson hdl.)
  Varnarađili: Kraftbindingar ehf.    (Sigurđur Sigurjónsson hrl./Reykjavík)

 
10. feb. 10:55-11:00 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-287/2015 Fyrirtaka
  Stefnandi: Shao Jun Jie    (Ingibjörg Ólöf Vilhjálmsdóttir hdl.)
  Stefndu: Kristján Friđrik Olgeirsson    (Ólafur Kristinsson hdl)
   Bing Brynhildur Xiao    (Ólafur Kristinsson hdl)
   Sigurđur Freyr Árnason    (Sigmundur Hannesson hrl.)
   S. Á. Firma ehf    (Sigmundur Hannesson hrl.)

 
10. feb. 11:00-11:10 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-668/2015 Fyrirtaka Forsjármál
  Stefnandi: A    (Guđbjarni Eggertsson hrl.)
  Stefndi: B    (Stefán Karl Kristjánsson hrl.)

 
10. feb. 11:00-11:50 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. E-23/2016 Munnlegur málflutningur
  Stefnandi: Tjarnarverk ehf.    (Guđmundur H. Pétursson hdl.)
  Stefnda: Maria Ylfa Lebedeva

 
10. feb. 11:10-11:15 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1094/2015 Fyrirtaka Skuldamál
  Stefnandi: Íslandsbanki hf.    (Ágúst Stefánsson hdl.)
  Stefndi: Ólafur Kristinn Ólafs    (Sigurđur G. Guđjónsson hrl.)

 
10. feb. 11:15-11:25 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1204/2015 Fyrirtaka
  Stefnendur: S.E.M,samt endurh mćnuskaddađra
   Arnar Helgi Lárusson    (Daníel Isebarn Ágústsson hrl.)
  Stefndu: Reykjanesbćr    (Unnar Steinn Bjarndal hdl.)
   Eignarhaldsfélagiđ Fasteig ehf.    (Theodór Kjartansson hdl)

 
10. feb. 11:25-11:30 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1137/2015 Fyrirtaka Vinnulaunamál
  Stefnandi: Kristín Ţóra Jökulsdóttir    (Guđmundur Birgir Ólafsson hrl.)
  Stefndi: Kruđerí ehf.    (Hilmar Gunnarsson hdl.)

 
10. feb. 11:30-11:40 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-773/2015 Fyrirtaka Skuldamál
  Stefnandi: ESAIT ehf.    (Lilja Jónasdóttir hrl.)
  Stefndi: Ástţór Bjarni Sigurđsson    (Gísli Tryggvason hdl.)

 
10. feb. 11:40-11:50 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Sandra Baldvinsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-62/2016 Fyrirtaka Vefengingarmál
  Stefnandi: A    (Guđmundur Siemsen hdl.)
  Stefndi: B

 
10. feb. 13:50-13:55 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. E-767/2015 Dómsuppsaga Fasteignakaup, gallar
  Stefnendur: Rútur Kjartan Eggertsson
   Bergljót G Einarsdóttir    (Arndís Sveinbjörnsdóttir hdl.)
  Stefndu: Kristján Ţór Hlöđversson
   Valgerđur Stefánsdóttir    (Ćvar Rafn Björnsson hdl.)

 
10. feb. 14:00-14:10 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1117/2015 Fyrirtaka Forsjármál
  Stefnandi: A    (Helga Vala Helgadóttir hdl.)
  Stefndi: B    (Sonja María Hreiđarsdóttir hdl.)

 
10. feb. 14:00-14:35 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. S-526/2015 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Fjárdráttur, Fjársvik
  Ákćrandi: Sérstakur saksóknari    (Finnur Ţór Vilhjálmsson settur saksóknari)
  Ákćrđu: A
   B

 
10. feb. 14:10-14:20 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-60/2016 Fyrirtaka Forsjármál
  Stefnandi: A    (Helga Vala Helgadóttir hdl.)
  Stefnda: B    (Logi Egilsson hdl.)

 
10. feb. 15:15-15:30 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-251/2015 Fyrirtaka Riftunarmál ţrotabúa
  Stefnandi: GM framleiđsla hf.    (Ţórhallur Bergmann hdl.)

 
10. feb. 15:30-15:35 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ástríđur Grímsdóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1121/2015 Uppkvađning úrskurđar Ógilding stjórnarathafnar
  Stefnendur: Geirlaug Ţorvaldsdóttir    (Ásgerđur Ragnarsdóttir hdl.)
   Margrét Guđnadóttir    (Ásgerđur Ragnarsdóttir hdl.)
   Ólafur Ţór Jónsson    (Ásgerđur Ragnarsdóttir hdl.)
   Reykjaprent ehf.    (Ásgerđur Ragnarsdóttir hrl.)
   Sigríđur Jónsdóttir    (Ásgerđur Ragnarsdóttir hdl.)
   Bjarney Guđrún Ólafsdóttir    (Ásgerđur Ragnarsdóttir hdl.)
   STV ehf.
   Skúli Ţorvaldsson    (Ásgerđur Ragnarsdóttir hdl.)
   Katrín Ţorvaldsdóttir    (Ásgerđur Ragnarsdóttir hdl.)
  Stefndu: Landsnet hf.    (Einar Farestveit hdl.)
   Sveitarfélagiđ Vogar    (Ívar Pálsson hrl.)

 
11. feb. 09:00-13:00 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. E-665/2015 Ađalmeđferđ Skuldamál
  Stefnendur: Eydís Ármannsdóttir
   Árdís Elva Guđmundsdóttir    (Jóhannes Albert Kristbjörnsson hdl.)
  Stefnda: Guđbirna K Ţórđardóttir    (Theodór Kjartansson hdl)

 
11. feb. 09:00-09:15 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ţorgeir Ingi Njálsson dómstjóri
Mál nr. S-26/2016 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Hérađssaksóknari    (Óli Ingi Ólason ftr.)
  Ákćrđi: Haraldur Anton Haraldsson

 
11. feb. 10:00-10:05 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ţorgeir Ingi Njálsson dómstjóri
Mál nr. S-38/2016 Dómsuppsaga
Ákćruefni: Fíkniefnabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á Suđurnesjum    (Vilhjálmur Reyr Ţórhallsson saksóknarftr.)
  Ákćrđi: Alfredo Santana Garcia fd. 7.6.1965    (Jóhanna Sigurjónsdóttir hdl.)

 
11. feb. 13:15-16:45 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. Q-13/2015 Ađalmeđferđ
  Sóknarađili: A    (Guđrún Helga Brynleifsdóttir hrl.)
  Varnarađili: B    (Ţórdís Bjarnadóttir hrl.)

 
11. feb. 13:30-13:40 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-18/2016 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Kjartan Ólafsson ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđi: Ómar Örn Grímsson

 
11. feb. 13:40-13:55 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-22/2016 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Áfengislagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Kjartan Ólafsson ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđi: Arkadiusz Maciej Latkowski

 
11. feb. 13:55-14:15 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-23/2016 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Áfengislagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Kjartan Ólafsson ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđu: A
   B

 
11. feb. 14:15 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Hákon Ţorsteinsson ađst.m.dómara
Mál nr. S-24/2016 Ţingfesting opinberra mála
Ákćruefni: Umferđarlagabrot
  Ákćrandi: Lögreglustjórinn á höfuđborgarsvćđinu    (Halldór Rósmundur Guđjónsson ftr.)
  Ákćrđi: Ágúst Líndal Ágústsson

 
12. feb. 09:15-09:30 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Gunnar Ađalsteinsson hérađsdómari
Mál nr. E-387/2012 Fyrirtaka Skuldamál
  Stefnandi: C Trade ehf    (Einar Sigurjónsson hdl.)
  Stefndi: BVBA DE klipper    (Helgi Pétur Magnússon hdl.)

 
12. feb. 09:15-15:00 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. E-705/2015 Ađalmeđferđ
  Stefnandi: Ryđvörn og bón ehf    (Guđmundína Ragnarsdóttir hdl.)
  Stefndi: K/F Stjörnan II    (Hilmar Gunnarsson hdl.)

 
12. feb. 09:15-09:25 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Bogi Hjálmtýsson hérađsdómari
Mál nr. S-393/2015 Uppkvađning úrskurđar
Ákćruefni: Kynferđisbrot
  Ákćrandi: Ríkissaksóknari    (Hulda Elsa Björgvinsdóttir saksóknari)
  Ákćrđi: A    (Ţorsteinn Einarsson hrl.)

 
12. feb. 09:30-11:20 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. Y-5/2015 Munnlegur málflutningur
  Sóknarađili: Gunnar Árnason
  Varnarađili: Íslandsbanki hf.    (Dóris Ósk Guđjónsdóttir hdl.)

 
12. feb. 10:15-16:30 Salur 3, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ţorgeir Ingi Njálsson dómstjóri
Mál nr. S-336/2015 Ađalmeđferđ
Ákćruefni: Fíkniefnabrot
  Ákćrandi: Ríkissaksóknari    (Anna Barbara Andradóttir ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđu: Stefán Már Guđfinnuson    (Vilhjálmur Hans Vilhjálmsson hrl.)
   Viđar Ben Teitsson    (Sigurđur Sigurjónsson hrl./Reykjavík)

 
12. feb. 11:30-11:40 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. Y-8/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: Guđný Ólafsdóttir    (Ţórđur Heimir Sveinsson hdl.)
  Varnarađili: Landsbankinn hf.    (Bjarni Ţór Óskarsson hrl.)

 
12. feb. 11:40-11:50 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Ragnheiđur Bragadóttir hérađsdómari
Mál nr. E-1107/2015 Fyrirtaka Skađabótamál
  Stefnendur: Ćvar Rafn Björnsson
   Helga Sigurrós Valgeirsdóttir    (Guđbjarni Eggertsson hrl.)
  Stefndu: Gunnar Ţórđarson
   Vörđur tryggingar hf.    (Björn L. Bergsson hrl.)

 
12. feb. 13:00-13:15 Salur 2, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Kristinn Halldórsson hérađsdómari
Mál nr. Q-16/2015 Fyrirtaka
  Sóknarađili: A    (Tryggvi Agnarsson hrl.)
  Varnarađilar: B
   C    (Sigurđur G. Guđjónsson hrl.)

 
12. feb. 15:00-15:20 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. S-510/2015 Fyrirtaka
  Ákćrandi: Ríkissaksóknari    (Einar Tryggvason ađstođarsaksóknari)
  Ákćrđi: A    (Vilhjálmur Hans Vilhjálmsson hrl.)

 
12. feb. 15:20-15:30 Salur 1, Fjarđargötu 9, Hafnarfirđi Jón Höskuldsson hérađsdómari
Mál nr. E-1254/2015 Fyrirtaka Fasteignakaup, gallar
  Stefnendur: Katarzyna Ksenia Jadzyn
   Robert Józef Jadzyn    (Snorri Steinn Vidal hdl)
  Stefndu: Elín Vigdís Andrésdóttir    (Hólmgeir Elías Flosason hdl.)
   Elías Guđmundsson    (Hólmgeir Elías Flosason hdl.)
   Ás fasteignasala ehf    (Jón Auđunn Jónsson hrl.)
   Sjóvá-Almennar tryggingar hf.    (Dagmar Arnardóttir hdl.)
Fyrri vika Nćsta vika


Heimasíđur dómstólanna


Greiđsluađlögun einstaklinga
Umdćmaskipting hérađsdómstólanna

Slóđin ţín:

Forsíđa » Dagskrá

Stjórnborđ

Minnka leturLetur í sjálfgefna stćrđStćkka leturHamur fyrir sjónskerta og lesblindaHafa sambandPrenta ţessa síđuVeftré

Mynd

Hérađsdómur Reykjanes